Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Thời gian dự kiến vào ở
Mức giá điện
Mức giá nước
Mức giá internet
Tiện ích
  • Có dịch vụ bảo vệ
  • Có camera
  • Có PCCC
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

bán nhà hẻm trần hưng đạo quận 1

Hiện có 20 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
6

Nhà MT 567A Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1 diện tích: 4.4m x 18m, kết cấu: 1 trệt, 3 lầu

65 triệu/tháng · 79,2 m²
Quận 1, Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Nhà MT 212C Trần Hưng Đạo, Quận 1 diện tích: 4mx20m, NH: 5,4m. Kết cấu: Trệt + 4 lầu trống suốt

85 triệu/tháng · 80 m²
Quận 1, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

Cho thuê nhà MT đường Trần Hưng Đạo, Quận 1, DT: 8x10m, 1 lầu, giá 46 triệu/tháng

40 triệu/tháng · 80 m²
Quận 1, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
10

Chính chủ cho thuê nhà mặt tiền 322 Trần Hưng Đạo, P. NCT, Q1, 4.1x17m, trệt 3 lầu, 0908 140 ***

72 triệu/tháng · 68 m²
Quận 1, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
13

Cho thuê căn hộ 2PN balcony full NT - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Nguyễn Cửu Vân - cầu Thị Nghè

10 triệu/tháng · 65 m² · 2 · 1
Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Trần Hưng Đạo, mt 8.6m, 70m2, view đẹp, hot!

150 triệu/tháng · 70 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Trần Hưng Đạo, 70m2, 2 tầng, mặt tiền 8.6m, tốt, tiện ích

150 triệu/tháng · 70 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Ảnh đại diện
6

Cho thuê nhà 1 trệt 3 lầu giá 32 triệu ngay ngã 3 Đường Trần Hưng Đạo Ninh Kiều Cần Thơ

32 triệu/tháng · 72 m² · 3
Ninh Kiều, Cần Thơ
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Cho thuê mặt tiền 557 Trần Hưng Đạo. Diện tích: 4 x 20m

25 triệu/tháng · 80 m² · 4 · 3
Quận 5, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
7

Cho thuê VP tòa nhà Techcombank số 6 Quang Trung, Hoàn Kiếm, 80m2

Giá thỏa thuận · 80 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng hôm nay

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng bán nhà hẻm trần hưng đạo quận 1

Ảnh đại diện
11

Cho thuê căn hộ chung cư lầu 1, mặt tiền đường Trần Hưng Đạo B, Quận 5

10 triệu/tháng · 70 m² · 2 · 1
Quận 5, Hồ Chí Minh
Đăng hôm qua
Ảnh đại diện
4

Cho thuê nhà mặt phố Trần Hưng Đạo, giá ưu đãi, 70m2, 2 tầng

150 triệu/tháng · 70 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Chính chủ cho thuê nhà 95 mặt phố Thợ Nhuộm: Diện tích sử dụng 70m2, mặt tiền 4m, nở hậu

19 triệu/tháng · 70 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Ảnh đại diện
4

Thuê ngay - Căn hộ cao cấp Altara Quy Nhơn

Giá thỏa thuận · 65 m² · 2 · 2
Quy Nhơn, Bình Định
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Cho thuê căn hộ cao cấp 1PN ở Altara Residence - Full nội thất | 6,5 triệu/tháng

6,5 triệu/tháng · 52 m² · 1 · 1
Quy Nhơn, Bình Định
Đăng 6 ngày trước
Ảnh đại diện
6

Cho thuê căn hộ studio Gold Coast Nha Trang, 16 triệu VND, 51m2, 1WC, đẹp, nhiều tiện ích

16 triệu/tháng · 51 m² · 1 · 1
Nha Trang, Khánh Hòa
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
6

Cho thuê đúng giá 20tr/tháng căn 1 PN 77m2 ở chung cư Pacific Place - 83B Lý Thường Kiệt.

20 triệu/tháng · 80 m² · 1 · 1
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
19

Cho thuê văn phòng phố Trần Quốc Toản, Hoàn Kiếm, Hà Nội 80m2

200 nghìn/m² · 80 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

Cho thuê nhà riêng phố Nguyễn Du, cách mặt phố 15m: Diện tích 70m có sân rộng

16 triệu/tháng · 70 m²
Hoàn Kiếm, Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Ảnh đại diện
18

Cho thuê 2PN-2WC căn hộ cao cấp Sun Ponte Đà Nẵng: New 100%. Full nội thất, thiết bị. View xịn

30 triệu/tháng · 68 m²
Sơn Trà, Đà Nẵng
Đăng 1 tuần trước

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}